A2 FOREVER
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ⓐ2 ⓝⓔⓥⓔⓡ ⓖⓘⓥⓔ ⓤⓟ

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Gửi ai đang đăng nhập web a2
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeMon Jan 06, 2014 4:37 pm by Pino

» blogtruyen.com.vn ng pạn truyện tranh vĩnh cửu
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeWed Dec 11, 2013 6:10 pm by thằngnguvôđối

» Ass,im onl thỳ vào đây gấp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeTue Jun 04, 2013 7:32 pm by samluv94

» con gái dê hơn kon trai!!!!!!!
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeSat Feb 23, 2013 8:33 pm by samluv94

» Tổng hợp nhac và những bộ phim Ấn Độ sưu tập
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeThu Feb 21, 2013 9:51 pm by samluv94

» Tinh thần việt nam nào (Hot!!!!!!)
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeFri Nov 02, 2012 10:45 am by Admin

» Doremon chế - Tui làm
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeSat Sep 01, 2012 3:54 pm by samluv94

» a2 1Tình yêu mới!
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeSat Sep 01, 2012 3:52 pm by samluv94

» Lop 10 va 11
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeMon Aug 20, 2012 6:48 am by †imonVoDoi

» Tạm Biệt hjxxxxxxxxxxxxxxxx
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeSun Aug 05, 2012 5:26 pm by samluv94

» Con thỏ - Thư giản tí đi các đồng chí =))
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeSat May 12, 2012 8:32 pm by samluv94

» bìa bài thuyết trình địa
a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeMon Mar 26, 2012 11:37 pm by style_online

Top posters
Pau Bóng (453)
a2 1Tình yêu mới! I_vote_lcapa2 1Tình yêu mới! I_voting_bara2 1Tình yêu mới! I_vote_rcap 
m0n[crazy]nun (287)
a2 1Tình yêu mới! I_vote_lcapa2 1Tình yêu mới! I_voting_bara2 1Tình yêu mới! I_vote_rcap 
Admin (253)
Bill bé bỏng (228)
Bum... (213)
me0.ng0z (185)
Pino (180)
troyhuy (158)
Bin (148)
†imonVoDoi (90)
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Hỗ trợ
ADMIN ADMIN Quản Lý
Social bookmarking
Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of A2 FOREVER on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of A2 FOREVER on your social bookmarking website
Statistics
Diễn Đàn hiện có 103 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: hungviet295

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2881 in 598 subjects

a2 1Tình yêu mới!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kienconlovev

kienconlovev

T&T : 3
Rep : 0

a2 1Tình yêu mới! Empty
Bài gửiTiêu đề: a2 1Tình yêu mới!   a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeTue Jul 24, 2012 9:57 am

A2

yeu qua oi ui gioi oi

Tớ chẳng biết nữa! bây giờ có lẽ là chưa nhưng tớ không tin rằng a2 sẽ không bao giờ trở thành tình yêu của tớ. Có lẽ là một ngày nào đó, gần thôi. Hì hì ^^.
1 năm trôi qua rồi, trong tớ có nhiều kỉ niệm và tớ nghĩ các cậu cũng thế, đúng không? Chẳng lẽ sống với nhau một năm trời rồi mà hông có cảm xúc gì.
A2 ư? Nói thật nhá! Lúc đầu tớ không có ấn tượng gì với lớp mình đâu. Tại tớ còn nhớ lớp cũ-cái lớp mà tớ cũng biết rằng nó chỉ còn trong kí ức. Một thời hô “ A1 vô đối” đã xa lắm rồi…không còn nữa! Và cái hôm học bài thơ hai cư của Ba sô ấy, bài gì ý nhỉ?? Tớ không nhớ lắm nhưng nội dung là ông ấy sống một thời gian dài ở nơi xa và luôn nhớ quê cũ và cho rằng đó mới là quê hương. Rồi khi ông về cái nơi ông mong nhớ ấy ông nhận ra rằng: cái nơi lâu nay mình không cho đó là quê hương bây giờ cũng thấy gắn bó vô cùng. Ông khẳng định đó cũng là QUÊ HƯƠNG. Sau khi học bài đó tớ chợt nghĩ liệu tớ có nên sống để phải ân hận như cái ông Ba sô ấy không? Và tất nhiên câu trả lời là: không. Hì! Tớ nên yêu A2, vì ở A2 tớ cũng có bạn bè, thầy cô và cũng được là một gia đình, một gia đình hạnh phúc!
A2 bắt đầu với tớ vào một ngày bêu không tưởng.hì. Các cậu có ai để ý không? Chắc là không vì hôm đầu tiên đi nhận lớp ấy thì đã biết nhau là đứa nào đâu,nhỉ. Hôm đấy tớ nhầm lớp vào a1.bêu hết cả mặt! Nhưng không sao, vào A2 tớ mới quen được các cậu chứ. He!
Mai Đẹp: một người bạn cũ! Cậu là người có chung cảm xúc với tớ khi vào lớp mình này. Người có cách nói à không, buôn, buôn chuyện dài và thập cẩm nhất mà tớ thấy! Xin khâm phục. Hì.

Hoa: lớp trưởng nhà mình! Hì. Ai đã nói bàn mình là “bàn quan chức” ấy nhảy? Tình bạn không dễ xây dựng nhưng cũng không dễ đổ vỡ hoàn toàn, và tớ nghĩ mình đã là bạn! Hiểu ý tớ không?? Hoa kute lắm biết không hử?

Đôan: hì! Có ai dịch được chữ gì đây không? Tớ đang nói đến ai đây Đông nhỉ? Ấn tượng đầu tiên về cậu là cái giọng. Hàhà. Ai mà nói to thế không biết nữa.^^ Đông học giỏi Hóa nè, Sử,… nói chung là khá đều ở mức độ cao. Thỉnh thoảng cáu cáu nhưng không sao, cậu vẫn tốt lắm. Tớ mong mình là bạn tốt, bạn cùng tiến để cùng chia sẻ kiến thức chẳng hạn, được không?^^ Tớ còn nợ cậu một cốc chè, hì, nhớ không?

Quân cẩu: cho tở mạn phép gọi như thế nhá. Người cao nhất lớp mình đấy bà con. Thấy Quân có khiếu toán lắm, chuyện! Đội tuyển toán mà Quân nhỉ! Hè. Tính cậu hài hài nhưng cũng rất tốt bụng. lớp 11 rồi chịu khó nhá!

Tống Thị Tài Ninh:^^ người gây ấn tương mạnh mẽ với tớ nhất vào ngày đầu tiên. Cái điệu cười hài và… “ác man” không tưởng. Tớ khâm phục nó nhất đấy! Ninh rất năng nổ và có cái tài nghệ thuật (hát, múa, nhảy chẳng hạn^^) Tớ thích cái tính thẳng và thật của cậu, tuy có lúc hơi bức xúc vì tớ cũng trở thành mục tiêu chém.hì

Bích Ngọc nì! Ngọc với Ninh là một cặp rồi, một cặp trời sinh! Cùng cười, cùng nói, cùng chặt chém người khác như thật ấy. Ngọc xinh xinh và…tớ quý Ngọc ^^. Tớ rất vui vì được ngồi cùng bàn với 2 cậu,những ngày tới trường của tớ nhiều tiếng cười hơn là nhờ hai cậu đấy. THANK YOU SO MUCH!!

Tắng: hehe :D ông bạn này tớ quý lắm nhá! Tớ thích cái tính hài nè, tốt bụng và tận tâm với bạn bè. Tớ không hiểu tại sao cậu thường không được mọi người yêu quý… nhưng không sao, cứ sống là mình. Nhá! Tích cực chém hài vào, nhưng đừng chém linh tinh trong giờ học nhá. Ok?^^

Duyệt: cái con người cục thù lù song cũng có lúc bất ngờ hài. Được cái là học nghiêm chỉnh kinh khủng. Duyệt nhá, có lúc chém anh em hơi nhiều đấy, lúc tớ ngồi bàn ấy ấy. hì hì. Nhưng không sao^^ sẽ còn học cùng nhau đến lớp 12 nữa nên tớ mong làm bạn bè tốt. Liệu được không vậy? hè!^^

Trần Huệ: cậu là học sinh “ưu tú” đội Sử lớp 9 mà cô giáo tớ nói. 19điểm chứ ít đâu. Hì. Tiếp xúc nhiều thì thấy Huệ hòa đồng và xởi lởi. Cậu sẽ theo khối C hả? hỏi chấm ^^ tớ phục mấy người theo mấy môn xã hội lắm.

Hương bé con của chúng ta. Cậu hay hát lắm nhá, trong giờ học cũng hát được mới chất chứ. Hì. Cậu mạnh dạn và chăm chỉ nữa. xem cậu học tiếng Anh mà tớ thấy ngại hết cả mặt. Không sao! Chúng ta sẽ cố gắng được mà. Nhỉ?

Phong: ông bạn cũ!^^ học với nhau 4 năm cấp II chắc cũng đủ để gọi là hiểu cái tính của nhau đúng không?^^ bây giờ sẽ là gắn bó trong một tập thể mới, một A2. Sẽ vẫn quan tâm và giúp đỡ nhau trong học tập và cuộc sống chứ? Mà này, cậu ít chơi game thôi nhá, giải trí một chút thôi. Ok?

Dạ Thảo ui ^^ cô bé ngố ngố này nè. Tớ thấy Thảo trẻ con lắm, cái tính hài hài và nghịch ngợm. Tớ có một nhận xét táo bạo là cậu rất … ngây thơ.hì hì. You’re my friend!

Thái ơi Thu cuối kìa ^^ đầu năm cứ tưởng ông này làm sao mà ít nói thế, suốt ngày ngồi tương tư em cửa sổ. thế mà… mẹ ui. Bây giờ thì nói không hãm lại được ý nhỉ, toàn chém hài nữa chứ, thỉnh thoảng ngồi hát to tướng lên mới sờ chứ. He he. Có Thắng với Thái lớp mình vui hẳn lên bao nhiêu ấy! TỐT! Tiếp tục phát huy nhá 2 ông bạn ^^ hì hì

Kim Anh ơi! Ha ha ha ^^ càng ngày tớ càng phát hiện Kim Anh cũng có điệu cười dã man. Tớ thích cậu cười lắm ý! Có người lấy cậu ra làm gương bảo là “ p xem Kim Anh với Tài Ninh đi, Trời có sập chắc 2 người đó vẫn cười đấy” hì. Cậu hay đùa, những lần đùa với tớ không nhiều nhưng tớ cũng nhớ và rất vui. Cảm ơn Anh nhiều nha! ^^
Hiệp à? “sát thủ” môn hóa ấy nhỉ ^^ Đừng phổng mũi nhá! Cậu rất hòa đồng và hay cười nữa. Tớ thấy lớp mình ai cũng quý cậu đấy, và tớ cũng thế nè, sướng nha! Tớ mong cậu sẽ đạt giải thật cao trong các kì thi học sinh giỏi để A2 mình không kém tằng nào. Hì! Được chứ? Chaizo! Chaizo!

Phú hử? ^^ cũng học với nhau mấy năm rồi ấy. Phú béo có còn nhớ ai từng gọi mình là… ^^ con voi con không? Cô Hương Văn đấy! hehe. Hôm đấy buồn cười không tưởng. Lên lớp 10 thấy cậu có nhiều thay đổi. Không nói đến khoản béo hơn. Hì hì. Được cô Thu khen, sướng nhá! Chúc Phú có thật nhiều thành công trong việc hoc và trong cả cuộc sống. Làm anh rồi thì cũng nên ra dáng đi nhá ^^

Mai hiếu. Cái ông này thì chịu luôn rồi. Nhưng cũng đã là bạn mấy năm xin khuyên chân thành nhá: trưởng thành lên một tí, bỏ cái thói chém linh tinh mọi người đi. Đừng để A2 này xuất hiên một doli mà cậu sợ chết khiếp ấy nhá!

Ngọc Tú. He. Ông bạn hài hài, thỉnh thoảng phát biểu mấy câu buồn cười. Tú trông na ná thần tượng của tớ, hơi hơi thôi nhá, cấm tưởng khoai bở ^^ đồng hương với bác Văn An của tớ. hì

Nhàn hâm! Hì hì ^^ người bạn tốt của tớ. Tuy là còn trẻ con và ngố lắm nhưng không sao, Nhàn ngố của tớ rất tốt bụng. Có thể trong lớp mình nhiều người không có thích Nhàn cho lắm, nhưng tớ mong mọi người sẽ cố hiểu cậu ấy hơn. Tớ công nhận là có lúc rất bức xúc nhưng ai cũng vậy mà, lúc này lúc kia chứ, đúng không? Đừng nghĩ người khác xấu xa vì mình chưa chắc chắn được là đã tốt hơn người ta. Nhàn hâm ơi, bạn bè tốt thì phải sát cánh bên nhau đúng không? Cảm ơn cậu vì đã ở bên tớ khi tớ khó khăn, giúp đỡ và động viên tớ rất nhiều. Tớ tưởng mình đã mất đi nơi dựa ở trường, khi tớ xa vợ và chàng của mình, nhưng thật may sao khi cậu lại đến với tớ. Lại luôn bên tớ khi tớ không mạnh mẽ nhất. Tớ cũng biết tớ chưa phải là một người bạn tốt với cậu nhưng mà Nhàn đáng yêu ạ, tớ sẽ cố gắng sẽ cố để tớ trở thành Hường thứ hai với cậu. Ok? ^^ I love you so much. Dạy tớ học tiếng Anh với nhá, Hóa và Toán nữa. Nhá nhá ^^
Và … tớ còn thật nhiều bạn bè ở đây. Tuy chưa thật thân thiết nhưng đó cũng là những người bạn thật đáng yêu và đáng trân trọng và giữ gìn. Và đó chính là Nhi, Tâm, Lụa, Nga, Đào, Hoàng Tú, Hồng Ngọc, Hoàng Ngọc, Thùy Dương, Lý, Đạt, Dung,…. I love u ^^

Còn ai nữ nhỉ? Còn ai tớ chưa nhắc dến nhỉ? Hì hì! Vâng,còn Thành péo nữa. Nói thế nào nhỉ? Một người bạn thật đặc biệt với tớ. V way ngố! Tớ chịu của v thật nhiều cái ơn, đầu tiên là v đã đưa tớ ra khỏi một chuyện buồn, sau đó là sự quan tâm và giúp đỡ của v… và cuối cùng là tình cảm của v.V ơi p thèm ăn kẹo nè. Hì hì ^^.có lẽ tớ phải cảm ơn Thành nhiều, rất nhiều vì tất cả, tất cả mọi thứ! Hẹn nhau tại một điểm ở tương lai v nhá! Và bây giờ thì chúng ta phải cố gắng đã đúng không?? Từng kỷ niệm với v way tớ sẽ không bao giờ quên, không bao giờ! Tớ sẽ trân trọng chúng, giữ gìn chúng thật cẩn thận! hì hì. I...i… hì LU.

A2 đã đến với tớ. Thật tuyệt vời, bây giờ tớ biết tớ không thể dời A2 đâu, never! Mong mọi người sẽ tin và yêu A2 thật nhiều trong thời gian tới nhá!

[/b]
samluv94
Binh nhất
Binh nhất
samluv94

T&T : 88
Đến từ : Sâm ku vô đối.............SÂm thẹo đầy minh!!!!!!!:))

a2 1Tình yêu mới! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: a2 1Tình yêu mới!   a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeSun Aug 05, 2012 5:15 pm

bài viết đầy cảm xúc quá!!nhưng thật tình là sam chả biết ai trong bài này cả,quân,ninh,hoa ,phong......mọi người là ai vậy nhỹ????Và người viết bài này là ai???nhiều dấu chấm hỏi quá hehe
†imonVoDoi
Binh nhất
Binh nhất
†imonVoDoi

T&T : 116
Rep : 3

a2 1Tình yêu mới! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: a2 1Tình yêu mới!   a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeMon Aug 20, 2012 6:47 am

Vãi cả lò , chắc vào nhầm hàng rồi !!!

samluv94
Binh nhất
Binh nhất
samluv94

T&T : 88
Đến từ : Sâm ku vô đối.............SÂm thẹo đầy minh!!!!!!!:))

a2 1Tình yêu mới! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: a2 1Tình yêu mới!   a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitimeSat Sep 01, 2012 3:52 pm

i think so!!!:-D,nhưng t củng muốn có bạn này!!viết bài cãm động gớm yeu qua
Sponsored content

a2 1Tình yêu mới! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: a2 1Tình yêu mới!   a2 1Tình yêu mới! I_icon_minitime

a2 1Tình yêu mới!
Trang 1 trong tổng số 1 trang